கொரோனா தொற்றால் உயிரிழந்த மருத்துவர் சுகுமாரன் – முதலமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி இரங்கல் 

Spread the love

மருத்துவர் சுகுமாரன் கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்த செய்தி அறிந்து தாம் மிகுந்த வேதனைஅடைந்ததாக  முதலமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி தெரிவித்துள்ளார். சுகுமாரன் குடும்பத்திற்கு தேவையான அனைத்து உதவிகளையும் செய்து கொடுக்க சுகாதாரத்துறைக்கு தாம் உத்தரவிட்டுள்ளதாக முதலமைச்சர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். மருத்துவர் சுகுமாரனின் குடும்பத்திற்கு இரங்கல் தெரிவித்துள்ள முதலமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி அரசு அறிவித்தபடி நிவாரணம் வழங்கவும், சுகுமாரனின் குடும்பத்தில் ஒருவருக்கு தகுதியின் அடிப்படையில் அரசு வேலை வழங்கவும் தாம் உத்தரவிட்டுள்ளதாக அதில் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *