மின்சார வாரிய தொமுச செயலாளர் புதுக்கோட்டை சட்டமன்ற உறுப்பினரை நேரில் சந்த்து தொமுச காலண்டர் வழங்கி வாழ்த்து பெற்றார்

Spread the love

புதுக்கோட்டை ஜன 17

மின்சார வாரிய தொமுச செயலாளர் புதுக்கோட்டை சட்டமன்ற உறுப்பினரை நேரில் சந்தித்தார்

மின்சார வாரிய தொழிலாளர் முன்னேற்ற சங்கத்தின் செயலாளர் திருப்பூர்
ஈ பி. அ.சரவணன் , அ.ராமு ஆகியோர் இன்று காலை புதுக்கோட்டை சட்டமன்ற உறுப்பினர் புதுகை மண்ணின் மைந்தன் திரு. பெரியண்ணன் அரசு. எம் . எல். ஏ . அவர்களை அவரது இல்லத்தில் நேரில் சந்தித்து பொண்ணாடை அணிவித்து, தொமுச காலண்டர் வழங்கி வாழ்த்து பெற்றனர்.


அப்பொழுது ஒப்பந்த தொழிலாளர்கள் பணிநிரந்தரம் தொடர்பாக பேசப்பட்டது எம் எல் ஏ அவர்கள் விரைவில் மாண்புமிகு தலைவர் தளபதி அவர்கள் தலைமையில் திமுகழக ஆட்சி அமையப்பெற்றவுடன் அனைவரும் பணிநிரந்தரம் செய்யப்படுவார்கள் என தெரிவித்தார்.

Print Friendly, PDF & Email

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *